Khi đánh những dòng này m vẫn còn đang tức.sắp hộc máu ra mà chết.Em về đến nhà là vào web luôn.Em đi ra PHẠM NGỌC THẠCH mua hạ t giống để gửi cho cho anh chị ở bên ĐỨC.trên đường về đi tới Chùa Bộc,vì đường rất đông .Em đi sau 2 thanh niên đi LX nhìn rất đẹp trai và lịch sự. đ eo laptop và dùng iphone,nhìn rất tri thức.Em thì đi xe dream vn. ,vì đường rất đông nên Em chẳng may đâ m NHẸ vào đít xe.thanh niên đi lx quay lại chửi CON ĐIÊN. Em vẫn k phản ứng gì.vì trời nắng sốt ruột con ở nhà bị ốm.Em với vượt lên trên 2 thanh niên đó.thanh niên lại chửi em lần 2.Em với đi từ từ lại.lúc này em 3máu 6 cơn lắm rồi. thanh niên đấy cười đểu và bảo CON ĐIÊN,CON NHÀ QUÊ, DÂN NGOẠI TỈNH E tức quá cho 1 tràn lan đại hải :VÂNG,EM NHÀ QUÊ,EM ĐI BIỂN NGOẠI TỈNH THÌ EM LÀ DÂN NHÀ QUÊ.NHỮNG NGƯỜI Ở ĐÂY K ĐI BIỂN HN THÌ ĐỀU LÀ DÂN NHÀ QUÊ HẾT .CÁC ANH TƯỞNG ĐẸP TRAI, ĐI XE ĐẸP BIỄN HN LÀ CÓ QUYỀN CHỬI NGƯỜI KHÁC AH( lúc đ ó đang là đ èn đ ỏ ,Em nói rất to)…...E nói xong 2 thanh niên đó cười nhạo và lại chửi cái thái độ khinh miệt nhìn Em kiểu quê mùa vì đi xe ngoại tỉnh.thâtt sự ,lúc đó Em rất tức.Em chỉ muốn dựng xe đánh nhau có ra đâu thì ra….Em đi biển 23 HÀ GIANG .Em học dh và lấy chồng dưới này.xe dream đấy gắn liền mấy năm đại học Em cũng tiếc và k muốn bán đi.trên đưòng về Em thấy buồn.chẳng nhẽ ra đường đi 1 chiếc xe k đẹp k sang trọng,k phải biển hn..thì là dân nhà quê hay sao.Chồng Em là dân công chức nhà nước,tay trái làm nghề xây dựng và Chồng Em cũng là dân NGOẠI TỈNH.Em thật sực k giàu ,nhưng để có thể sắm 1 chiếc xe như 2 thanh niên đó k phải là chuyện khó.Em về đến nhà rồi mà vẫn còn bực.E thực sự k thể chấp nhận được thái độ của 2 thanh niên đó.Em bức xúc quá.Em dãi bày cho mọi người nghe,chứ câu chuyện của Em k mang 1 hàm ý gì hết…về đến nhà rồi mà 2 câu nhà quê,ngoại tỉnh vẫn vang trong đầu Em…buồn quá.