Các chị em yêu quý, em xin tóm tắt chung tình hình da của em như tnay ạ:

Em năm nay 24t, hồi học cấp 3 da em bị mụn nên em có dùng kem trộn trong 2 năm nhưng chỉ đc thời gian đầu, sau đó mặt em mụn ko hết nên em dùng tiếp thuốc rượu ngâm rễ cây gì đấy, mà các chị biết rồi đấy bây giờ em mới biết tác hại của 2 loại đó thì đã quá muộn rồi:(((

Da em bây giờ mụn thì đỡ nhiều rồi, nhưng những năm sau đó em phải sống trong tình trạng da vô cùng khổ sở, hễ cứ ra nắng hay mùa đông thì em bị hiện tượng châm chích, mặt sưng đỏ vô cùng khó chịu, mỗi lần bị như thế mặt nóng ran phải ngồi nghỉ ngơi tầm 30p trong mát mới đỡ. từ đó đến nay cũng phải đc 3, 4 năm rồi, em cũng thử nhiều cách nhưng giờ em rút ra đc 1 cách để đỡ tình trạng đó là ăn uống đồ mát thì mới đỡ, nay ngày nào em cũng ăn rau diếp cá, uống nhiều nước thì cũng thấy đỡ.

Nói chũng da em giờ cũng không còn nhiều mụn nữa, lâu lâu mới mọc vài cái nhưng rất nhạy cảm, dễ bị dị ứng nếu dùng mỹ phẩm ko phù hợp thì da sẽ bị khô và châm chích rất khó chịu.

Em đang tính dùng soc Linh Nhâm mà không biết có hợp không?

Có chị em nào đã dùng thì cho em tham khảo vs ạ, mí cả các chị tư vấn giúp em dùng loại nào là tốt nhất vs tình trạng da cụa em ạ.

Em cảm ơn các chị trc ạ@};-