Em hiện tại đang làm Ngân hàng các mẹ ạ , hôm 27/12 ÂL là đúng ngày làm việc cuối cùng của năm , hôm đấy bọn em cực kì đông khách,quay cuồng suốt cả ngày , đến cuối ngày kiểm quỹ thấy lệch 5,4 triệu , ngồi chấm lại chứng từ thì thấy lệch đúng 1 món nộp tiền của khách hàng ,bọn em thấy nghi nghi sợ là chưa thu tiền của khách , xem lại camera thì thấy là đúng thế thật , đại thể là đứa đấy nó vào nộp tiền vào TK của một ông KH khác ( địa chỉ người nộp và ng nhận tiền ghi là phòng khám Vietlife ) , hôm đấy do đông khách quá ,hệ thống treo em ko kiểm tra được tài khoản nên bắt con đấy ghi số đt vào giấy nộp tiền , cuối ngày check lại camera thì xem được là nó đã lấy tiền ra cầm ở tay rồi , viết giấy nộp bảng kê rồi , em ký rồi , lú lẫn thế nào em lại quên ko thu tiền , nhìn bảng kê rồi mở luôn ngăn kéo lấy tiền ra trả lại cho con kia,lúc đấy nó thấy em mở hòm lấy tiền thế là nó nhanh tay nhét luôn chỗ tiền nó định nộp xuống dưới cất đi luôn , trên camera vãn ghi rõ hình ảnh , thế là cuối ngày bọn em gọi lại cho nó , nó chối các mẹ ạ , , còn bảo là cầm phiếu thu rồi ,đòi kiện mình . Em thì em chẳng sợ vì mình có bằng chứng rồi. Biết là mình nhầm lẫn , đưa phiếu thu cho nó rồi , nhưng mà con này đúng là vừa ăn cướp vừa la làng , em gọi luôn hôm đấy rất nhiều làn bảo nó mang tiền ra trả lại cho bọn em,nó bảo là nó đnag về quê , vẫn chối nhiệt tình , xong em bảo là thế thì ra tết ngày 7/2 DL qua Ngân hàng, nó uh uh rồi đến hôm đấy em gọi lại tiếp nó ko dám nghe điện thoại , gọi mấy lần thì nó nt lại bảo là nó đnag ở bệnh viện , rồi đang ở quê chưa ra . Em để đến hôm chủ nhật vừa rồi em gọi cho nó em chốt lại lịch một lần nữa nó bảo trưa thứ 2 nó qua , hôm đấy nó cũng ko qua .

Thế là em có nt lại cho nó , em bảo một là chị mang ngay tiền ra trả lại cho bên em , hai là em sẽ đến tận nơi làm việc của chị để nói chuyện , cho tất cả mọi người xem cái đoạn clip đấy . Nó vẫn già mồm bảo em vu khống , nó có phiếu thu đnag cầm rồi , nó sẽ khiếu nại . Em đúng em chả ý kiến thì thôi nó sai mà nó còn đòi kiên , em thách cả họ nhà nó luôn . Ăn ko trăng trợn mồ hôi công sức của ngừoi ta mà còn già mồm , tức điên lên được , lại đúng cái hôm cuối cùng để nghỉ tết , thà ko biết thì thôi , xem đoạn clip xong tứ nổ máu mắt . Mẹ nào làm ở Phòng khám đấy thì cẩn thận nhé , loại này có lần 1 là sẽ có lần 2 đấy , già mồm lắm , cứ thử nghĩ nó thấy mình sơ hở cái gì nó đớp ngay mà xem ,em cho ko nó chỗ tiền đấy nhưng kiểu gì con này cũng ko yên với em . Các mẹ có muốn xem đoạn clip ko em up lên cho , mẹ nào làm Ngân hàng cũng cẩn thận nhé , cái nghề này bạc ko chịu được .