Bắt đầu khởi dậy và đánh đổi với cuốc sống ngoài xã hội và những điều tồi tệ nhất của cuộc đời đã gây ra cho tôi mọi thứ

Tôi là đứa trẻ đc nhận về làm con nuôi và cho ăn học đàng hoàng tử tế nhưng mỗi lần đi học hay đi chơi cùng bạn bè tôi điều bị bọn nó cười chê và nói tôi là đứa con hoang ko bố ko mẹ tôi ấm ức khi chịu đựng những lời nói của bọn cùng trang lứa nên tôi đã bỏ học và ở nhà phụ mẹ tôi bán tạp hóa xuốt ngày tôi bị mẹ tôi đánh và chữi tôi rất nhiều nói rằng nhìn con nhà người ta thấy ham còn con của mình ăn hại thôi .. nản lòng nên tôi chọn cách bỏ nhà ra đi trên người ko có tiền và quần áo lang thang nên liều bản thân mình vào phục vụ hát để lấy đồng tiền nuôi bản thân ai ngờ đâu bị lừa bán đi qua bên LÀO làm gái mại dâm ko làm thì bọn nó đánh đập và nhốt lại ko cho ăn uống suốt 1 tuần chịu ko nỗi nên tôi đã đồng ý và làm việc cho chúng tôi đã bị bán và mất đi cuộc đời con gái với cái giá 50 triệu tôi chỉ dc 20 triệu xong lần mua bán đó tôi đã làm việc cho nó 1 ngày phải tiếp 5 đến 6 người cắn răng chịu đau đớn thật may là tôi đã gặp 1 người cứu tôi thoát về việt nam tôi đã vui mừng và đã quay về làm giấy tờ đi cty thời gian làm cty tôi đã cố gắng nhưng cần tiền để tạo sự nghiệp cho mình nên đã đi làm hát thêm 1 năm nữa đời tôi như con thuyền trôi lênh đênh ngoài biển vậy đấy quảng thời gian tôi làm hát biết bao nhiêu sự chà đạp và nghe những lời khinh bỉ của những thằng đàn ông mua vui nhưng vì sự nghiệp tương lai tôi đã chịu đựng đc hết những lời nói đó vì tôi nghĩ cave nó cũng là con người cave nhưng cũng kiếm đồng tiền mồ hôi và nước mắt mới có đc cái đồng tiền đó tuy nó dơ bẩn nhưng nó cũng là đồng tiền sạch nhất vì đánh đổi mua vui lấy tiền chứ ko phải đồng tiền bẩn thỉu của mấy thằng làm điều xấu và trộm cắp nên tôi khuyên các bạn ai giống như tôi thì hãy cố gắng vượt qua vì đời ko hại những người chịu khó đâu