Chồng em có rất nhiều tật xấu, em k thích và trong đầu luôn luôn có ý nghĩ ly hôn(thật ngớ ngẩn).

Ở với chồng em có rất nhiều nhược điểm, chẳng biết mọi người nghĩ sao,em thì chỉ thấy chồng mình thật chán.

Ngồi ăn nhìn chồng em cũng thấy bực mình, người gì mà cứ ngồi ăn là cả người cả mắt cứ cắm vào đĩa thức ăn, chẳng nhìn thấy ai khác cả. thật xấu tính

Đi ngủ bất kẻ chồng gác vợ hay ôm con em cũng bực mình hất tay chân ra.

Tóm lại chỉ có những thứ nhỏ nhặt thôi mà sao em cứ để ý. Hay em đã hết yêu rồi nên nhìn thấy chồng mình cái gì cũng chán.

Nhìn thấy mặt là thấy bực mình rồi. Tuy em nhìn chồng thì như vậy nhưng anh ấy rất thương vợ thương con, anh ấy rất hiền , hiền tới mức phát bực luôn hay không muốn nói là hơi đơ đơ 1 chút Cảm giác ghét chồng cứ tăng lên theo từng ngày,Cộng với việc ở nhà trông con bức bí nữa. Ngày nào e cũng to tiếng,bắt nạt anh,em biết như thế là không nên,rất nhiều lần em cố nén để k làm tổn thương anh. Nhưng có lẽ em k còn yêu chồng nữa chỉ là cảm giác thương hại thôi. Mọi người có cách gì giúp em với, chứ suốt ngày nhìn mặt người mình thấy ghét thì k thể chịu đựng được.

Hay em bị bệnh trầm cảm rồi.

Các anh các chị cho em lời khuyên với ạ.