Tôi đang buồn quá, sáng nay lên cơ quan hầu như ai cũng nhìn mình nửa như muốn chia sẻ, vừa như thương hại vì mình và chồng đã ly hôn nhau, với riêng mình thì chuyện này đã xảy ra hơn 2 tháng rồi, sau 4 tháng ly thân khác nhà và tòa đã giải quyết xong 2 tháng nay nhưng không 1 ai ở cq biết. Nhưng bây giờ thì tôi không dấu được nữa vì có nhiều người quan tâm và tôi lại làm trong 1 ngành mà rất nhiều người quan tâm, nhìn vào và theo dõi. Buồn quá các mẹ ơi. :(:(:(

Có cách nào để mọi người không quan tâm đến chuyện mình không nhỉ? Tôi chẳng cần ai phải xót thương hay chia sẻ gì cả. Tôi chỉ muốn được yên tĩnh thôi. Cuối tuần này mình có công việc quan trọng phải giải quyết nhưng cứ tình trạng này thì mình không tập trung vào công việc được. Có mẹ nào cùng tâm trạng hoặc có k.nghiệm gì chia sẻ với mình chút đi. (Bọn mình chia tay vì không hợp nhau trong cách suy nghĩ, nhìn cuộc sống, chồng mình ghen kinh khủng, mình mỏi mệt và hết sức chịu đựng nổi, anh ấy làm đơn bỏ mình, và mình đồng ý luôn. Mình chẳng quan trọng ai là người làm đơn, cứ cho là mình bị chồng bỏ, dù sao thì bọn mình đều là 2 người thất bại trong cuộc hôn nhân của mình).

:Nottalkin::Nottalkin::Nottalkin: