Các chị có bao giờ có ý định này không? Cho dù thoáng qua? Tuần vừa rồi em vừa trải qua kinh nghiệm đau thương quá, đây là lần thứ 2 em có ý định đó, nhưng khi nghĩ đến Mẹ và chồng em, thì em không nở

Có gì thì chia sẽ với em với nha, để cùng nhau vượt qua những lúc khó khăn này

Lần đầu tiên em có ý định này là năm rồi, khi kinh tế xuống khủng khiếp, em ngu dại trước đó mượn 1 số nợ khá lớn để ... chơi chứng khoáng, thế là mất sạch, nợ nầng chồng chất tưởng chừng có thể chết được, nhưng cũng nhờ chồng em mới vượt qua khủng hoảng tinh thần đó, chồng em không hề biết em có ý định tự tử lúc ấy. Nhớ lại lúc ấy em như ngươì mất hồn, cứ đâu đâu, gương mặt u ám tăm tối lắm, nghĩ đến mà em sợ vô cùng, sau đó tụi em ráng đi làm thêm jobs danh` dụm tiền trả bớt nợ

Lần thứ 2 là tuần rồi mà thôi, sô' là em có 1 giấc mơ, giấc mơ của em đơn giản lắm, mở 1 tiệm ăn nho nhỏ nào đó, vì em rất thích nấu ăn và cũng thích kinh doanh, chính vì thế em mới xin đi làm them ở nhiều nhà hang để lấy kinh nghiệm. Dành dụm tiền được chả bao nhiêu, nhưng thời cơ đến, kinh tế xuống, nên gía thuê tiền quá rẻ và có người hùn hạp chung nên em cũng mừng, thế là em mượn nợ gia đình để mở tiệm, ai ngờ em xui kinh khủng