Em là sinh viên, đang cần mua 1 đôi giày oxford nam kiểu cổ điển. Tìm trên mạng qua gần chục shop khác nhau nhưng đa phần toàn oxford nữ, có 1 đến 2 shop có nhiều mẫu cho nam nhưng lại k ưng kiểu dáng. Sau 1 hồi google thì ra trang alitaobao, 1 web kiểu giống các bạn nhận order hàng bên taobao về. Trang này thì sản phẩm của cùng 1 shop mình chịu phí vận chuyển riêng, ví dụ 2 giày shop A phí ship từ xưởng sx TQ đến kho alitabao ở HN thì phí ship là 70k, công với 1 áo shop B phí ship 60k. Về đên HN rùi thì tùy mình chọn nhận hàng ở kho albaba trực tiếp thì k mất thêm phí, còn ở tỉnh thì ship tiếp qua Viettel.

Em muốn nhờ các chị đã mua ở đây tư vấn với ạ? Bên alitaobao có uy tín không? Chắc các bạn ấy ăn hoa hồng tính ngay vào giá sản phẩm trên web các bạn ấy rồi nhỉ, vì khâu ship hàng chắc không ăn % được

Em định mua mẫu giày ntn ạ, giá cũng khá chát rùi, với cả xửong này có nhiều sao trên phần rank nữa

http://www.alitaobao.vn/giay-da-nam-buoc-day-phong-cach-co-dien-hoa-tiet-duc-lo-thoi-trang-i10067652.html#

Mong tư vấn của các mẹ ạ.