Chuyện nhà hàng xom.

Nhờ mọi người góp i xen e đung hay hàng xom nha e đung.

Chuyện la the này hàng xóm nha e đang xây nha.va đã xin nhờ sân nha e.nói đúng ra thì ho lam trước xong mình nói ho mới bảo cho họ nhờ tí. Mình cũng vui vẻ cho nhờ vì chỉ co thể nhờ nha mình thôi.người ta bảo trâu cọc đâu thì đam chuông đó. Vâng nhà ho xây nha nhưng bân bui va bao nhiêu vấn đề nhà e chiu hết vì nha ho chuyển nhà chỗ khác để xây nhà. Moi thứ e nín nhịn hết.đến độ nha e 4 gian nhà họ đổ gạch cát xi măng hết 3 gian chỉ để e một gian vao nhà ma la đổ tận bậc cửa nha.thôi thì e cũng nín cho xong vì ai cũng xây nhà. Nhưng càng nhịn ho càng nấn tới.Nha e sân nha e ma ho coi như sân nha họ.thậm chỉ đổ cả tấm xi măng trước cửa luôn.đỉnh điểm cua chiều hôm nay .nói thật nếu đông cát  to e ko nói nhưng có độ hơn thúng cát. Ma ho ko quét don vào để  ra 1/3cai sân nha e.con e con nhỏ nha lai nhiều trẻ nó nghịch hàn đây ra nhà. E thu don quét gon vào .thế ma ho đen ko biết i thu vào vẫn kệ. Chiều con e lai nghịch lai hàn tiếp. Thế là thơ xây  về xong ko thấy ai thu e lai quét va khuẩn gạch hơn vào vi cũng chỉ  vài  chục viên ma chinh inh giữa trước cửa nha.thế  ma nuc người ta nên e nhắc nhở.Xong e bao thôi nay cũng 19/20roi cũng tra con mấy ngay nữa tết thì thôi nay tiền the thu xong roi thi đừng đổ cát sang san nha e nữa để e thu don dần. Vi nha e me chồng  mất mọi thứ e phai lo toan hết bo chồng thi đi làm sang tuần ve.e thu don sách sẽ ko ông ve trách mình chu trách ai.ấy thế vay ma ho ve gọi chồng ho nên chửi e đit me đit cha ra chửi e.ho lai bao e ko co quyền cấm đoán họ. Cái the loai gì đâu đan ba cai nha cho đa đành thằng đan ông nghe vợ nên chửi nhau ma vơ thi im ko nói câu gì.điện tiết e chửi lai quay ra bao e may đừng co ma lao.Đây e hỏi moi người e đúng hay sai hay e quá đáng.