Xin chào các mẹ

Mình lập gia đình được 1 năm, mình đang dự định chuẩn bị sinh con thì phát hiện ra chồng ngoại tình…đau khổ hơn là bạn kia mang bầu hơn 2 tháng rồi các mẹ ạ…Nhà chồng mình không chấp nhận được và cả nhà mình cũng thế…mình chấp nhận bỏ qua cho ck để giữ gìn danh dự cho gia tộc…nhưng chồng mình lại đang bị U mê..nhất quyết hi sinh mọi thứ và bằng bất cứ giá nào để giữ lại giọt máu đó. Nhưng đứa con gái kia nó chỉ chấp nhận giữ khi ck bỏ vợ, vậy nên ck mình cương quyết bỏ mình…chuyện này thật sự không tin được các mẹ ạ…Mặc dù gia đình ck và mình đã gặp con kia, nói rõ ràng quan điểm của gđ là ko bao giờ chấp nhận nó, và hậu quả nó gây ra thì tự giải quyết..chị ck mình cũng nói hết lời,vậy mà nó ko thèm nói năng gì…thằng chồng mình một mực bênh và bảo vệ con kia bằng được…Mình cảm thấy nhục nhã quá cả nhà ơi…Lúc kết hôn mình chưa đăng ký..về mặt pháp luật thì mình ko được ràng buộc…Giờ ra đi tay trắng, lại bị đá 1 cái rõ đau…Có ai có thể cho mình lời khuyên hoặc như thế nào không ko? Cơn tức tưởi này mình ko có cách nào nuốt trôi. Chẳng lẽ lại để cho bọn nó dễ dàng như vậy hay sao, mình lại ko có cái gan đi dằn mặt con đó, mà vấn đềg có dằn mặt con đó thì vấn đề chính là ở ông ck mình...Sao đàn ống có thể sống cạn tình vậy.. vợ ck mình mỗi người một nơi nữa. Thất sự khó quá…Đau đớn cùng cực!!!