Tối nay gọi điện cho chồng mãi mà chồng không nhấc máy, nhắn tin chồng cũng không nhắn lại. Em sốt ruột quá, nên cứ gọi đi gọi lại. Một lúc sau, chồng em gọi cho em (thường thì anh ấy chỉ gọi khi em bảo gọi lại cho em, mà cung hay gọi số cơ quan chứ không gọi số DĐ như hnay). Nghe chồng kể mà em rớt nước mắt.

Số là hôm nay sếp bảo đánh ô tô (của ông ý) lên đón ông ý, chồng em làm điều độ NTL, cũng được sếp trọng dụng lắm. Trên đường đi, chồng em va quệt với một thằng cha nào đó, nó cũng không sao cả, nhưng nó đã đánh chồng em tím mắt và đổ bia lên người anh, chồng em đã phải đền chúng nó 7tr rồi nhưng chúng nó chưa thôi, kéo rất đông lên cơ quan anh ý đe dọa rằng sáng mai không nộp 10tr cho chúng nó thì chúng nó lên cơ quan chém chết.

Em đang ở nhà ngoại ở HP, em gần phát điên lên. Đã làm nhục chồng em giữa đường lại còn tớng tiền nữa. Em điên lắm, giờ không biết làm sao đây ? Mọi người cho em lời khuyên gấp với. Em cũng không biết có phải em người HP không mà nghe chồng kể, em chỉ muốn vác dao bầu đi chém chết bọn kia thôi. Chém chết thật theo nghĩa đen đấy ạ. Rồ lên mất ! Thương chồng quá, chưa bao giờ anh phải chịu nhục nhã thế này. Anh gọi điện cho em mà nghe giọng anh em không kìm được nước mắt nữa. :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: