Em và bạn trai em quen nhau hơn nửa năm,chúng em quen nhau vào khoảng thời gian cuối năm 12 đến giờ,tụi em học chung lớp bây giờ hai đứa là sinh viên nhưng khác trường.Vào khoảng cuối năm 12 thì em trao nụ hôn đầu đời mình cho anh ấy, lúc ấy vẫn còn hơi ngại ngại, và sau lần ấy mỗi lần gặp nhau thì anh ấy lại hôn em, càng ngày càng mạnh liệt.Có lần anh ấy có đòi hỏi về chuyện ấy, em đã từ chối quyết liệt và nói với anh ấy rằng "mình vẫn còn đi học, vẫn chưa suy nghĩ chín chắn được" anh ấy cũng nghe lời em nói và bảo tôn trọng quyết định của em và không bao giờ nhắc về chuyện này nữa.Cũng có lần hôn nhau anh ấy đưa tay lên sờ ngực em nhưng chỉ là bên ngoài lớp áo, lúc ấy em cũng chẳng suy nghĩ nhiều nên mặc kệ. Hiện tại em và anh ấy cùng ở trong một thành phố nhưng vì việc học cũng như không ở gần nhau lắm nên một tuần chúng em gặp nhau một lần,vào thời điểm gần đây, vì hôm đó anh ấy không về nhà được vì đã trễ nhà em lại không có ai,nên anh ấy ở lại qua đêm, lúc đầu hai đứa vẫn đùa giỡn bình thường,nhưng đến tầm nửa đêm anh ấy có hôn em, em cảm nhận được nụ hôn lần này càng mạnh bạo và dai dẳng, anh ấy đè em xuống và hôn, lần này anh ấy lại đưa tay lên sờ ngực em nhưng không như lần trước anh ấy luồn tay vào bên trong áo và đụng chạm đến da thịt em và nắn bóp, anh ấy dừng lại và xin phép em được tiến xa hơn, phút giây đó em cứ ngỡ rằng mình sẽ gật đầu vì em chẳng còn lí trí gì nữa, nhưng điều gì đó khiến em đẩy anh ra và nói " em còn đi học mà" anh ấy nói anh ấy sẽ chịu trách nhiệm với em, nhưng em lại lắc đầu bảo em không muốn là ba mẹ em buồn.Thế là anh ấy hôn lên trán em và bảo sẽ đợi đến khi em ra trường. Hai hôm nay em cứ suy nghĩ đến lúc đó, em cảm thấy xấu hổ, liệu em cho anh ấy sờ soạng em như vậy có phải là quá dễ dãi, liệu anh ấy có coi thường em không.Em sợ em sẽ không giữ được lí trí và để mọi chuyện đi quá xa.Liệu anh ấy có thật lòng với em?  Liệu em có bị cho là quá dễ dãi?