Em và bạn trai quen nhau 1 năm, lúc đầu bạn trai cua em rất vất vả nên em quí lắm và bạn trai thương em và chiều em nữa nên em thấy em hơi quá đáng vấn đề gò bó và ép đặt, mà tụi em quen xa nữa 3-4 tháng về 1 lần, bạn trai em cung nhân mã nên muốn tự do đi chơi nhiều hơn, bạn trai em về đi làm từ 8g sáng đến 6g tối mà chơi game vs bạn vs đi vs bạn em muốn tgian gần nhau nhiều hơn nên hay cằn nhằn, đỉnh điểm e thấy t7 cn cũng dành tgian cho bạn sáng đánh golf , trưa đi bơi vs bạn tối xem fim vs bạn có rủ e theo, sang chủ nhật sáng đanh golf vs nhà trưa đi câu cá vs bạn tgian nào là cho em nữa. Em khó chịu lắm nên nc cằn nhằn giận dỗi vậy thôi nhưng vẫn thương. Tới tuần sau bạn ng iu em đi đà nẵng huế ng iu e cũng book vé đi theo xong t2 về, tiếp tuần sau đi hn cũng đi theo, có rủ e đi hn nhưng e ko đi đc kiểu e thấy ko có tgian cho em nên em khó chịu và nói riết b trai e mệt nhưng e k hiểu và chia sẽ cứ áp đặt thôi. Tiếp hôm trc kho ctay bạn trai e đi club vs bạn có rủ e theo e giận nói e về sớm a có đưa e về dc ko thì ng iu e kêu e về sớm thì tự về đi e nóng nên chả đi nữa. Tới 3g e nt hỏi a về chưa ng iu e ko nghe máy, e gọi loạn thì bạn của b trai em nói xĩn lắm rồi k nghe đc dt mà mng biết đó con gái ai cũng lo cho ng iu mình hết , e vào fb nó lấy fb nó gọi cho bạn nó 2 đứa hỏi nó đahg ở đâu thì hsau ng iu e hình như quê vs bạn và đó h em thì đc chiều nên lúc nc nghiêm túc e có nói a muốn ct ah thì a ct đi, ng iu e snghi rồi nói ct lun . Em shock quá mới hiểu và xl thì ng iu e nói snghi lâu rồi , a cố gắngcho e cũng nhiều nhưng e ko thay đổi dc, bh a ko muốn cho e cơ hội nào nữa a muốn tự do. E shock tiếp thấy mình hơi lố rồi cũng năn nỉ nhưng ko đc. Sau đó tụi em quyết định cho nhau 14 ngày để suy nghĩ mối qhe này , e nhớ bạn trai e lắm muốn nt nhưng lại thôi cứ sợ phiền ng ta đang đi chơi ở hn, thấy like hình insta gái e cũng thấy ghét, ng iu e đổi pass fb rồi nhưng insta vẫn để hình 2 đứa, đt hình như vẫn vậy. E phải làm sao đây ? Mấy chị ơi e buồn lắm e ko biết phải làm sao hết