Chị em cách em 7 tuổi, em khá lười vì hay làm quá thời hạn làm việc nhà, cứ mỗi lần như thế chị em lại:" mày lo làm xong đi, coi chừng tao vả vào mặt mày đó" hay "đụ mẹ mày có đi làm không, hẹn quài" trong khi công việc đã phân công và chị bắt em làm phần em nhưng chị lại không làm phần chị. Vậy nên em mới hỏi tại sao thì chị trả lời: "kệ mẹ tao, tao làm cái gì là chuyện của tao". Có nhiều lúc khi em chưa làm xong công việc thì chị cầm đồ ném vào em, mặc dù không đau nhưng nó làm em rất buồn. Em với chị ở chung phòng từ bé. Khi mỗi lần đi học về là bày bừa sách ra và sau đó kêu em dọn dùm :)). Nhưng khi em bằng tuổi chị cái thời đó em cũng hay bừa sách ra thì chị em lại cầm đống sách đó quăng về phía giường em bắt em dọn. Nhiều lúc chị thèm ăn thì đầu tiên hỏi em thèm ăn không, đi lấy ăn chung nếu hôm đó em cũng  và đi lấy sẽ không có việc gì nhưng nếu em không thèm thì chị sẽ 'nhờ' em bằng cách nạt vào mặt em và bắt em đi mua cho bằng được. Hôm nay là ngày em bức xúc nhất. Lúc đi vệ sinh, em phát hiện kì kinh nguyệt tới mà em lại không mang băng lớn vào chỉ có băng mini. Khi đó em dùng băng mini bịt vùng kín lại để máu không ra ngoài đi ra và lấy băng lớn vào. Thay băng xong em cuộn kín chiếc băng mini gọn lại và để trong nhà vệ sinh chưa kịp bỏ đi vì trời đã tối không ra ngoài được. Và rồi trong lúc em ngủ không biết gì thì chị đã cầm chiếc băng dính máu đó tiếp tục ném lên giường em. Đêm hôm đó em đã nằm ngủ lăn lộn cùng 1 chiếc bvs dính máu.