hic, hôm nay là một ngày thật buồn của em. thế là con laptop yêu quý của em bị giật mất rồi. giật ngay buổi sáng nay trên đường em đi làm trên đường Phạm Hùng ( cổng trung tâm hội nghị quốc gia ). Em viết tin này lên mong các chị cảnh giác với túi máy tính nhé. Em được cảnh báo đeo vào người để đằng sau thì sẽ bị cắt dây nên em cho xuống kẹp chân. ấy thế mà 2 thằng nó vẫn lợi dụng lúc đông áp sát rồi nhoằng một cái em ko gạt kịp tay nó ra. thế là mất hết cả. bây giờ em trở về chủ nghĩa vô sản. ko giấy tờ tùy thân gì cả. tiền ko tiếc chỉ tiếc bao nhiêu số liệu của mình. giờ em mà mang giấy tờ ra gõ lại thì em chết mất. Lúc vào đồn công an 1 anh chị trong đó nói chiều qua bắt được 4 vụ cướp máy tính xách tay kiểu đấy. A/c ấy bảo vào giờ buổi sáng và buổi chiều về thường xảy ra cướp nhiều. với lại đây là cung đường rộng, chạy nhanh nên chắc chúng thường " ăn " ở chỗ này rồi chuồn luôn xuống đường Láng hòa lạc. hic..hic E mong các mẹ cẩn thận với túi đồ đạc khi tham gia giao thông và ko ai bị đen đủi như em nhé. :Sigh:Tự an ủi của đi thay người vậy!