Em viết lên đây là do gđ em có làm đơn nhieu lần nhưng tới nay vẫn chưa nhận đc phản hồi❕

Đây là vụ giết người dựng hiện trường giả! Vào ngày 15/03/2017

Mong các cơ quan báo chí,cơ quan pháp luật và tất cả những người có thẩm quyền giúp dùm gia đình em làm sáng tỏ cái chết của anh rễ em tên :Lường văn Chiến (1986-khu phố phúc đức-quảng tiến-sầm sơn.thanh hoá

Anh rể em có đi biển chung với chủ tàu tên Vũ đức Tân ..và đã chết trên đảo Cát Bà,không hiểu chính quyền đia phương ở đó ntn nào mà chưa có thân nhân xác nhận, chết mới có 7 tiếng đồng hồ đã đem anh em đi chôn

Bác sĩ ngoài đó còn nói anh rể em chết là do nghiện sốc thuốc chết tím hết cả người,mà trên tay khi đưa vô bệnh viên vẫn còn dính kim tiêm dính trên người

(thật là vô lý! Nếu có nghiên sốc thuốc đi nữa thì củng phải trích xong vứt kim tiêm đi rể 1 lúc sau mới sốc thuốc chứ làm gì mà nhanh vậy)

Nói ra em không biết mọi người tin không,sự thật gđ em không biết sao anh rể em chết,nhưng tối hôm 15/3 anh rể em có về báo mộng cho gđ em bíet là anh bị người ta đánh sau đầu và ở gáy cổ anh đau lắm

Qua ngày mai bên gđ e có mời chính quyền địa phương xã Quảng tiến-Sầm Sơn-Thanh Hoá đến để làm rõ và làm chứng cho gđ em bật nắp quan tài xem có đúng như lời anh rể em báo đêm qua không? Nhưng chỉ nhận đc câu"chúng tôi không có thẩm quyền can thiệp".gđ em lại nhờ người đi mời tiếp thì CA xã có lại nhưng không vào nhà mà qua bên đường đánh bida mặc cho gđ em kêu khóc thảm thiết

Cho tới 23h30 gđ em quyết bật nắp quan tài (nhung chỉ có sự chứng kiến của dân làng,chính quyền k hề bén mảng )