tại sao mình tốt hơn thì ng ta càng ghét mình nhiều. càng mệt mõi và tức giận hơn khi nó là bạn mình. nhỏ đó ban đầu là bạn e. nó lúc nào cũng tỏ ra cười nói, tốt bụg với mọi người. nhưng càg ngày càg thân thì e càng bị nó sốc "biết nấu ăn làm gì mốt lấy chồg mướn osin","cậu suốt ngày ỡ nhà như mấy bà nội trợ chờ chồng", e chi nghi tinh no nhu vay vi n van bao n la ng thang tinh, co j noi do. ng ma e de ý thi n bao la n có nhung tieu chi dap ung dc yeu cau ng ta. e rat tuc nhug van ko nghj j. toi mot ngay, nhõ bạn thân cua e( noi tieng xinh nhat truong) ke rang n tung thua nhan la ganh ty voi tui e va muon cuop di tinh ban cua tui e. vi nho ban e co all: ban trai tot,xjnh,gioi, va ban than. e tung thay n hen ban e ra noi chuyen nhug e ko de y va hoi nho kug ko tl. sau nay ra truong ban e moi ke e nghe. n luon tim cach gianh e tu nho ban e khi tui e di chung,hay vui ve. ngay sn e trước mặt nhiều ng n bao" hôm nay cậu đầy đặn được chút" (n nc nguc e). e ko the chuj hay cat dut vs n vi chang co ly do gj. moi lan di choi voi e n deu ru di shopping hay cho n di mua nay mua kia. bj h e moi bjet mjnh bj loi dung. vj n van tham to ra thich thu voi nhung thu cua e. nó van xem e la bạn xã giao chứ ko fai thân như khi học chung. moi lan qua nha e n deu mac do dep nhat,chay vespa va tung bao"chay xe xin wen goi xe atila nay ko hop". n kug noi sau lung voi e nhõ kia la hạng gái dễ dãi ko ra gi du n van luon mieng khen nho xinh dep, dt va goi bang nhung nick that than mat. e noi lai thi nho kia ko tin con co ý noi e bia chuyen :((. n rat xau dc cai nha kha gia,hay khoe khoang lam. bi h e phai lam sao day. tat ca nhung gi n lam voi e e ko the quen dc. Xin chị nào từng trai cao tay chĩ cách giúp e với vì tình thương và lòng căm thù cái xấu. e cam on nhieu nhieu lam ah. :-*e moi enjoy nen ko bjt cach cam on ntn. e se hau ta sau.@};-@};-@};-@};-:x:x:x