Hai vợ chồng HM, chẳng biết lấy gì làm niềm vui nên nuôi vài con chó, con nào 2vc cũng cưng hết. Vừa đi công việc về, nó vừa lăng xăng chạy ra mừng, mình lo rửa chén, xã lo cọ rửa vệ sinh chuồng chó, chỉ trong vòng 1-2 phút con chó mất tiêu, nó bé quá, chi huahua mới 4 tháng tuổi nhưng khôn lanh lắm, chắc nó chui qua khe cửa sắt chạy ra đường nên bị kẻ gian bắt mất rồi. Huhuhu:Crying::Crying:

Mình xem nó như con vậy đó, cho lên giường ngủ chung với 2vc, trong phòng ngủ cũng có 1 cái nhà riêng dành cho nó, vậy mà giờ nó mất tiêu, chạy ra Bà chiểu rồi mà không thấy. Ôi chó cưng, bé Bi cưng.

Hận quá, kẻ gian chắc vì vài trăm- vài triệu đồng mà nỡ lấy mất tình yêu, niềm hi vọng của mình.:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:

Xa bé Bi mới vài tiếng mà mình nghĩ như lâu lắm rồi vậy, nằm gác tay lên trán, cứ ân hận sao mình rửa chén tập trung thế, sao xã cọ chuồng ngay ngoài sân sát cửa mà cũng tập trung thế, em nó chui ra bị ng lạ ôm mất, mình nhớ em nó quá. Bình thường mình nằm, em nó sẽ loanh quanh bên cạnh mình đây. Buồn quá.