Mọi người cho em lời khuyên với ạ.

E 25t, thấp bé, ngoại hình bình thường. Qua app hẹn hò trên fb em có quen một anh hơn em 6 tuổi. Bon em nhắn tin nói chuyện được hơn tuần thì gặp mặt. Ba lần gặp đầu đều rất lịch sự, nhẹ nhàng (ngồi quán nước). 2 lần gần đây a ấy có qua phòng em chơi, em ở một mình nên đôi khi anh có những hành động như ôm, hôn dù e có kháng cự. Hôm qua a ấy còn cầm tay em để em cầm vào ch** của anh ấy, e sợ quá sắp khóc thì anh có xin lỗi. Em không nói gì, đi vô nhà tắm rửa mặt, lúc e ở trong wc có thấy anh nói vọng vào là anh đi làm trước. Sau đó lặng lẽ đi về. Từ hôm qua đến nay anh ta đều im lặng, ở nhắn tin, gọi điện gì cả. (Trước đí ngày nào cũng nhắn)

Giữa e và anh ấy khi nói chuyện cũng đều nói với nhau là nghiêm túc để tìm người yêu cho mình. Anh ấy chưa nói lời yêu em. Bây giờ họ im lặng vậy thif e Có nên nhắn tin trước không (tin trách móc). anh này lúc quen anh ấy có bộc bạch là ko biết dỗ con gái. Liệu họ có thực sự nghiêm túc với e không mọi người. E chưa yêu nhưng e cũng có cảm tình với anh này. Giờ em nên ứng xử như nào ạ? (tính đến thời điểm hiện tại thì mới quen nhau 1 tháng). Mn giúp e với. E chưa yêubao giờ.