Bạn thường làm gì vào những ngày cuối tuần? tôi thì vì lý do trong tuần đã phải trải qua nhiều điều đến nổi bận tối mặt tối mày từ con cái đến gia đình đế nhà cửa đến công việc bao nhiêu thứ phải suy nghĩ. nhưng cuối tuần vừa rồi tôi đã quyết định không làm gì cả thay vào đó là giao tất cả cho bố bọn trẻ .Một ngày ngồi thảnh thơi đọc sách uống cà phê không phải nấu nướng dọn nhà gì cả tự nhiên suy nghĩ rằng: Cho dù đó là thứ Hai hay bất kỳ ngày nào khác, thực tế là những ngày mình đang tự cạn kiệt năng lượng của chính mình bằng những việc trong cuộc sống.

ngay sau đó mình dường như có thêm nhiều quyết định mới trong cuộc sống, công việc cũng khởi sắc hơn, mọi chuyện cũng đơn giản hơn vì có thể rằng mình đã cho bản thân của mình được nghỉ ngơi và lấy đà để có thể có những bước chuyển mình như thế. hơn hết mình khuyên các bạn nếu thấy overload quá thì hãy cố gắng "reset" bản thân mình lại. VÌ CƠ THỂ CHÚNG TA CŨNG CÓ NHỮNG LÚC CẦN ĐƯỢC NGHỈ NGƠI. Tinh thần và động lực trong mỗi người sẽ giúp chung ta thành công hơn đấy