9h sáng thứ bẩy bạn đi chợ chuẩn bị bữa trưa cho gia đình, thong dong chọn thức ăn , mặc cả giá... xong xuôi bạn về nhà với cảm giác hài lòng như mọi khi. Hai tay lễ mễ xách chiến lợi phẩm bạn đi sát vào lề đường, bỗng nhiên bạn thảng thốt nhìn ngược nhìn xuôi, người đi đường nhìn bạn, mọi người xung quanh nhìn bạn...ko nói gì...bạn cũng... ko nói gì...Chuyện gì vừa xảy ra vậy? Sao cái "thằng ..." ấy lại dám ...thế với mình chứ? Sự việc nhanh đến nỗi bạn có quyền ước đừng ai nhìn thấy việc vừa rồi nhưng biết làm sao bây giờ, chả lẽ lại để cho kẻ đồi bại đó tự hào với việc anh ta vừa làm với mình trước bàn dân thiên hạ, ngơ ngác đứng chôn chân tại chỗ, phải làm gì đây trước con mắt của bao kẻ đàn ông đang nhìn bạn ...tò mờ. Cảm giác của bạn lúc ấy sẽ như thế nào? và là phái đẹp thì chúng mình nên làm gì để giải tỏa cảm giác tức tối khó chịu này( vì mình khó chịu lắm mà ko dám nói với chồng !), phải làm gì để lần sau đi qua đoạn đường đó tránh được cái nhìn thiếu tế nhị vàocơ thể mình của một số người đàn ông đã chứng kiến sự việc hôm đó. Thú thực là đến tận hôm nay sau khi sự việc xảy ra được ba hôm rồi mà mình vẫn thấy.. tức.