Không phải em mình mà là 1 em bé chơi cùng với mình, em ấy sáng nay đến gặp mình kể lại chuyện như sau:

2 em ở cùng nhà đều xinh xắn và ngoan ngoãn cùng chơi thân với 1 thằng cha thành đạt đã 2 năm nay(có công ty riêng, chưa vợ, chưa người yêu - theo lời em ấy kể). 2 nhà thuê cách nhau khoảng 300m, thằng kia ở 1 mình 1 nhà 2 tầng. 2 em ấy chơi thân và rất tốt với thằng cha kia và ngược lại, tất cả mọi chuyện đều như những người bạn tốt. THằng cha đó tỏ ra rất chừng mực.

Mọi chuyện bắt đầu cách đây vài hôm khi 1 em đến chơi nhà thằng kia thì bỗng dưng nó quay ra ôm hôn em đó, em đó phản ứng và đi về. Sau khi về 2 em nóichuyện với nhau và thấy rất bất ngờ về thái độ của thằng đó vì vốn dĩ mọi người coi nhau như những người bạn thân, em ấy nhắn tin cho thằng đó nói mọi việc cần phải rõ ràng và hẹn gặp.

10h tối em ấy qua nhà thằng kia nói chuyện 1 mình và thằng đó thể hiện rõ bản chất đểu cáng đã cưỡng bức em ấy, xong nó cho em ấy uống 1 viên Postinor (em ấy ko biết là viên gì chỉ biết là thuốc tránh thai khẩn cấp). Sau đó em ấy về nhà và sáng sau em kia (tức là em chơi với mình) thấy nó thất thần mới hỏi chuyện thì nó òa lên khóc và kể lại mọi chuyện. Nó khóc từ sáng đến giờ, bố nó đã mất, nó cứ vừa khóc vừa xin lỗi bố mẹ :Crying:. Thằng kia thì nhắn tin lại, ko hề xin lỗi chỉ nói coi như là chuyện xảy ra 1 lần duy nhất, bảo em ấy hãy quên đi.

Giờ đứa còn lại rất bối rối và hỏi ý kiến mình. Bọn nó là những đứa ngoan ngoãn và coi trọng việc giữ trinh tiết, em kia thì mới là sinh viên năm cuối (hiện chưa có người yêu). Nếu việc này đồn thổi ra chắc nó ko chịu nổi, mà giờ thì căm phẫn thằng kia quá. Mọi người đóng góp ý kiến giúp mình.

- Kiện thì mình nghĩ chắc là ko rồi vì còn ảnh hưởng đến danh dự em ấy

- Quên đi: cái này chắc là khả thi hơn cả nhưng em ấy sẽ bị ảnh hưởng tâm lý suốt đời

- Trả thù bằng cách thuê đầu gấu dằn mặt:thằng kia là GĐ 1 công ty,nói chung được coi là thành đạt, việc trả thù có vẻ đơn giản nhưng nhỡ 2 em ấy ko chọi lại được với thằng mất dạy kia sau khi thuê đầu gấu dằn mặt nó thì sao?