Nhỏ em họ đan ghét và giận tôi hơn nửa năm nguyên nhân do tôi nhay quá. Tôi có cái tật giởn nhây và cái tánh nhây nhây ngay cái việt xl cũng ko nghiêm túc nên nó giận hơn.

Thấy nó giận quá tôi ib bạn no hỏi nó thích cái gì để mua quà tặng thế là nó chửi tôi quá chời từ luôn không có người anh như anh ko tinh những gì anh nói nửa kinh khủng khiếp. Nó nói làm phiền bạn của nó.

Tôi không hiểu nó noi gì luôn nó nói tôi biến thái này no tôi tưởng nó nói là mua quà bạn nó cua bạn nó hay sao ấy tôi noi không có ý định đó.

Sau 1 thời gian âm thầm tìm hiểu thì mới biết tài khoản của tôi bị hack và spam tinh nhắn khủng khiếp lắm và cmt bậy nửa nên tôi cũng dần dần nhận ra là do hack nên cũng có thể làm phiền bạn nó. Tôi bắc đầu hiểu ý nó tôi đi xinh lỗi nó quá liên tục nó không chịu, mua trà sửa củng không chịu. Gặp mặt là nói biến tránh mặt nửa. Nó nói không tha thứ choi tôi.

Gần đây nó còn giận tôi cái vụ thằng em chơi cần để ba mẹ nó quảng lý nó hơn giờ no lấy lý do đó giận tôi nửa chứ. Có ai đó giúp tôi làm lành ko. Thêm thằng em noi đừng chơi với tôi nửa chứ help me