em sinh viên năm cuối trường đh thương mại, sinh năm 90. nhan sắc cũng có thể nói là tạm ổn, trước cậu em có gt cho em mọt anh bạn của cậu, anh ấy đi làm công nhân ở Arap, nc gần 1 năm thì e bắt đầu thấy đổ ông ý, ông ý k đẹp trai to cao, chúng em đã xđ lâu dài nhưng khi về nc dc một thời gian thì em cảm thấy a ấy k vượt qua dc thử thách vì em thì theo giáo còn a ấy là đảng viên và chúng em chia tay,ban đầu em rất hối hận vì em qđ chia tay nhưng giờ em thấy qđ đó là đứng đắn. em có tự làm kinh doanh, không phải nói khoe nhưng em khá tự tin vì chỉ trong vòng năm nay em đã kinh doanh cũng dc tầm 130 triệu, giờ em đang tính vào sg để đi làm và lập nghiệp trong đó vì có bạn hc cùng lớp cấp 3 ngày xưa có cùng chí hướng về sau này. Em nghĩ cứ để mọi chuyện tự nhiên, cái j đến sẽ tự đến, hiện tại có khá nhiều ng theo đuổi nhưng em k có tình cảm với ai cả, mà có rồi em cũng nhanh chán nên em k muốn mất thời gian nữa, và đôi lúc em cảm thấy sợ mình bị lãnh cảm mất mọi ng ạ và k muốn y ai nữa cả vì em rất sợ cảm giác chia tay