Chào các mẹ, e là con trai ( không gay ). E tham gia webtretho cũng gần 1 năm rồi , chủ yếu là nằm vùng vào hóng hớt tâm sự .... của các mẹ là chính. Đây là bài đăng đầu tiên của em, có gì sai sót mong các mẹ thông cảm :D

E năm nay 21 tuổi, đang học năm 3 ở SG. Thú thật là từ trước tới giờ e chưa có cảm giác yêu ghen hờn giận là thế nào :|.E cũng chưa tán hay theo đuổi 1 bạn gái đúng nghĩa nào mặc dù có thích mấy bạn. Hoàn cảnh hiện tại của e cũng khá ổn, e vừa học vừa làm thêm nên ít phụ thuộc vào gia đình. Bình thường mọi ngày của e thường bắt đầu vào 11h trưa và kết thúc lúc 4h sáng . THời gian đó trừ đi học, vệ sinh cá nhân , ăn uống ... là e ngồi bên cái laptop . ( e làm mmo). Lớp e thì toàn con trai ( đặc thù của ngành) nên cũng chả tiếp xúc được bạn gái nào, làm việc cũng thế, đa phần tự kỷ với cái laptop. Mặc dù e cũng chả phải làm gì nhiều ( hay nói đúng nghĩa là muốn làm thì làm, không thì cắm tool xem phim ... ). Dãy phòng trọ cũng nhiều bạn gái dễ thương mà em chả làm quen được bạn nào.

ngoại hình của e cũng tạm ổn chứ k đến mức ma chê quỷ hờn( e 1m67 ), cũng không có kẹt xỉn hay sống đểu gì hết, ( Mọi người xung quanh ai cũng nói em sống tốt , kính trên nhường dưới, ăn ở sạch sẽ, chưa thấy ai chửi gì e hết ạ). E ít khoe khoang hay thể hiện gì ra với mọi người xung quanh cả, ( mọi thứ của e hiện tại là e tự sắm hết : laptop, ipad, điện thoại ... ) nhưng chưa bao giờ khoe khoang ai cái gì trừ mấy đứa bạn thân.

Mong các mẹ tư vấn cho em lời khuyên với, liệu như e sau này có ế hay là bị up sọt, đổ vỏ ... gì không ạ. Kiểu này e đang hoang mang lắm, nhiều khi bắt gặp bạn gái nào xinh chả dám làm quen hay nói chuyện. ở trên laptop em chuyện chững chạc lắm , thế mà nói chuyện ở ngoài là lại ấp úng như gà mắc tóc

À quên mặc dù đi với người quen e nói chuyện sôi nổi lắm, nhưng lại ít bộc lộ cảm xúc ra bên ngoài, buồn vui hay suy nghĩ nhiều, cũng không có nhiều cảm xúc, e học dh xa nhà 1 năm về lần mà chả thấy nhớ gia đình gì cả :((