Mình cũng như nhiều mẹ bỉm khác sau sinh hay bị mất sữa,mình do cơ địa khó sinh (tử cung đôi,1 buồng trứng) cho nên sau sinh mình cũng tìm đủ mọi cách để có sữa mẹ cho con tu ti.

Thời gian đầu mẹ chồng và mẹ đẻ rất quan tâm,mình muốn ăn gì,uống gì đều ,mua cho mình ăn và tìm hiểu mọi cách để mình có sữa mẹ,

Em cũng rất áp lực vì con hay ốm vặt,rồi sức đề kháng kém.Sau đó em tìm hiểu thì thấy nhiều mom cũng gặp tình trạng như em.Nhưng họ mua lợi sữa uống để kích thích tuyến sữa.Và em cũng lựa chọn mua lợi sữa.Em tìm hiểu nhiều dòng khác nhau sau đó thấy nhiều mẹ bỉm lựa chọn cốm lợi sữa Mộc Hương.em quyết mua thử uống.Và thấy hiệu quả thật

Em gửi kèm link các mom thao khảo.Em mua ở SHOPEE MALL nên rất uy tín :https://shopee.vn/mochuongofficial?smtt=0.204174289-1656298384.9

Cốm lợi sữa mới đầu hơi uống có vẻ đắng và khó uống do toàn là thảo dược ,sau e uống quen rồi em thấy nó hết sức bình thường.Lại còn  bị nghiền ý ạ.hihi

Sữa sau 3-4 ngày đã thơm đặc tự nhiên rồi ,em thấy cốm lợi sữa này an toàn nhiều mẹ bỉm dùng lắm,các mom thử tìm hiểu nha

Có thể là hình ảnh về văn bản