các chị ơi, giúp E với. E sinh mổ ở BV PSHN được 1.5 tháng rồi. bác sĩ Sơn mổ cho E, nhưng khi khâu cho E là 1 cô bác sĩ trẻ, tay yếu khâu cho E mãi không rút được chỉ. Bs Sơn đóng cho E lớp cân, Chị đó đóng cho E lớp mỡ còn E phải chờ trên bàn mổ gần 1 tiếng sau có 1 ông bác sĩ tên j đó mổ xong ca của ông ấy cô bác sĩ kia mới nhờ đóng cho E lớp ngoài cùng được. Mà cái chị bác sĩ đó luôn miệng nói E là chứ, làm j mà béo thế, sao lớp mỡ dầy thế, tay yếu không làm sau mà rút được chỉ......E phải luôn miệng nói chị ơi, nếu chị ko khâu được thì chị đi nhờ người khác đi, khâu cẩn thận giúp E với. Thật sự Khi E nằm trên bàn mổ người rét run hết cả lên 2 hàm răng đập vào nhau lạch cạch ấy ạ. Khi E được chuyển sang cáng để về phòng hậu phẫu E đã bắt đầu cảm thấy đau rồi. Từ khi E bắt đầu mổ tới khi E xuống khỏi bàn mổ là 1.5tiếng. Chắc sinh lần sau E cạch luôn BV PSHN.

Từ hôm sinh xong lúc nào E cũng lo về vết mổ của mình có đảm bảo hay không nữa. Hic. Mà về nhà rồi được hơn 1 tháng 1 chút thì E sạch sản dịch. Sạch được 1 tuần rồi thì hôm nay E lại thấy ra sản dịch tiếp. E sợ quá. Mà bụng E thình thoảng hay bị đau lắm, mà sôi bụng thì suốt ngày ấy ạ.

E sinh lần đầu, có chị nào có kinh nghiệm tư vấn cho E với. E cảm ơn các chị nhiều.