Chào con, Tình yêu của mẹ! Con đến với mẹ vào một ngày thật bất ngờ. Cầm cái que với 2 vạch giữa trưa trờ trưa trật mà mẹ tưởng mình đang mơ, chẳng biết nên tin cái que hay không, chẳng biết là mình đang đi trên dây hay ở dưới đất. Mẹ nhớ mình cũng không đến nổi dốt lắm, nhưng lúc này thì mẹ cảm thấy nghi ngờ cái gọi là khoa học này quá. Thế rồi mẹ nghĩ đến sách, sách thì mẹ nhiều lắm, thế là lục lọi tìm được cuốn sách nói về bầu bí, ôi mẹ tin thật rồi con ạ, chả phải tự nhiên nó lên hai vạch được. Hô hô, mẹ gọi cho ba, ba đang ở nhà ngoại, ba còn ngái ngủ, ba chả tin mẹ, ba chả tin cái que, ba chả tin cái gọi là khoa học. Haiz, chỉ mẹ và dì ngồi hí hửng với nhau, đọc đọc, cười cười, đọc đọc... Dì con còn tồ hơn cả mẹ, bảo mẹ uống nhiều nước vào, thử thêm que nữa để tăng niềm tin con ạ, và mẹ vẫn thử, may mà niềm tin nó vẫn còn dù hướng dẫn sử dụng là không nên uống nhiều nước trước khi thử. Và con đến với mẹ như thế đấy Con yêu!

Em không biết post bài vào mục này có được không, có gì Mod chuyển giúp em, mà Mod nhớ chỉ đường cho em chạy theo, không thì em không biết đường nào lần Mod nhé. Cảm ơn Mod