Các mẹ thân yêu ơi!

Theo các mẹ thì khi mình sinh xong , nên cho bé ngủ ở giường của bố mẹ hay cho bé ngủ riêng giường cũi của bé?:Thinking::Thinking:

Mình đọc được một bài báo từ lâu lắm rùi ( báo gì í , quên rồi ) nói rằng không nên cho bé ngủ giường của bố mẹ , sẽ không tốt, nên tập thói quen ngủ riêng cho bé từ nhỏ,.... Thế nhưng nếu để bé ngủ riêng thì mình lại thấy lo lắng : nếu bé khó chịu, bé trớ sữa, bé tè,.... mình không biết sớm thì sao ???:Sad::Sad:

Còn nếu ngủ chung giường bố mẹ thì có nên bỏ nệm đi không?( Mình quen ngủ nệm, bỏ ra đau lưng kinh khủng , rất khó nằm,...:Crying::Crying:). Mình nghe nói để nệm bé nằm sẽ bị nóng , vả lại bé tè ,... sẽ ướt hết nệm?!....

Nói túm lại thì phải sao hả các mẹ ? Công chúa tới cuối tháng 10 mới chào đời nhưng thấy vụ này quan trọng quá! Người nhà mình mỗi người khuyên một kiểu!:Sigh::Sigh:, thật chẳng biết phải làm sao.Mình đang tính đi đặt giường cũi cho bé ( loại 2 trong 1 í cũng đắt ra phết ( 3 - 4 tr :Crying:) ).

Các mẹ vào cho ý kiến với!Tặng hoa cho các mẹ nè ::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: