tình hình là như thế này:

tớ nghỉ đẻ dc 2 tháng rồi,hết tháng này là phải đi làm,mà chỉ số cân nặng hiện giờ thì..khủng khiếp quá(65kg,trước khi đẻ có 50kg thôi).Mà đi làm,người khệ nệ,ục ịch nhì chán lắm,trong khi tớ lại làm:cái-nghề-không-cho-phép-béo(tớ làm PG ,hay phải đứng phát quà KM tại các cửa siêu thị lớn,cái nghề mà hay phải mặc váy ý mà),thế nên,với cái thân hình này,dù sếp có quý đến mấy,cũng chưa chắc đã dc làm lâu dài,chính vì vậy tớ bắt buộc phải giảm béo để giữ chỗ.

tớ đẻ lần này là lần thứ 2 rồi(con đầu cách đây 4 năm),ngày ý,đẻ xong cũng béo lắm,nhưng nhờ có bà chị dâu mách,tớ đã mua thuốc giảm béo,uống vào,chỉ trong có 1 tháng,tớ gầy KHỦNG KHIẾP(ngu,đi uống quá liều mà,dừng lại đúng như chỉ dẫn của bác sĩ thì k đến nỗi),gầy đến mức đi đâu,gặp ai,ng ta cũng hỏi:dạo này ốm hay làm sao mà gầy thế,cuối cùng mẹ tớ phải đi cắt thuốc bắc về cho tớ uống,

còn khoảng 20 ngày nữa là tớ đi làm,tớ đang định mua 1 lọ về uống(nhưng rút kinh nghiệm,lần này chỉ uống vừa đủ thôi,k uống nhiều nữa),nhưng có 1 vấn đề hơi...gay là:thuốc đắt quá(600k),hơn nữa 1 lọ lại nhiều quá,hình như là 40 hay 50 viên ý,lâu rồi(4 năm rùi mà)tớ k mua,nên k nhớ rõ,thuốc này tớ,chị dâu tớ,2 chị hàng xóm (chung nhau)đã từng uống(kinh nghiệm thực tế đấy),tác dụng rõ rệt luôn

tớ định mai mua 1 lọ về uống,mẹ nào share với tớ k,alo cho tớ theo số;01.238.238.001 nhé(tự nhiên lại quên mất tên thuốc,mai phải gọi đt hỏi lại bà chị dâu..hi..hi