Mình năm nay sinh cháu thứ 2, cũng trải qua nhiều kinh nghiệm chăm con, bao nhiêu máy hút sữa đều thử cả, nhưng để mình chọn lựa máy ưng ý nhất chắc là máy hút sữa điện đôi của Tommy Tippee này đây.Tại sao phải là máy hút sữa điện đôi? Trước hết là em nó tiện, tiết kiệm thời gian cho mình hơn là dùng tay, máy hút sữa điện đôi thông minh vừa hút đôi vừa hút đơn cho mẹ chọn 2 chế độ hút luôn nhé. Thứ hai, máy chạy êm, độ ồn thấp nhưng lực hút thì mạnh mẽ, kích sữa bằng công nghệ Massage-tec cùng phễu đệm silicon êm ái giúp dòng sữa hút đều hai bên. Thứ ba, chất liệu của hãng đều là nhựa và silicon cao cấp, hoàn toàn không chứa BPA và không có bất kỳ hóa chất độc hại nên không sợ ảnh hưởng đến sữa hay bầu ngực của mình, dùng được thời gian lâu dài. Ngoài ra máy còn có chế độ massage cho bầu ngực nữa, tự động ngắt sau 30p sử dụng nên mẹ nào dùng khỏi lo việc vắt kiệt sữa tăng kích sữa của ngực.Cân nhắc máy này chỉ trong vòng vài giây trước mua vì em nó nhỏ gọn, dễ sử dụng, có màn hình led thì khi ban đêm dùng khỏi phải bật đèn luôn các mẹ ạ. Tháo lắp vệ sinh đơn giản, chịu được nhiệt độ cao rất tốt nên vệ sinh bằng máy khử trùng cũng được luôn.

Mình dùng hơn 3 tháng rồi, thử nhiều chế độ thì không thấy khuyết điểm gì cả, các mẹ cứ yên tâm mua nhé. Hiện máy có bán ở rất nhiều đại lý trên thị trường như hệ thống AVA, Concung, Aeon hay kids plaz, có km hấp dẫn lắm, mẹ nào muốn mua thì đi xem liền luôn đi nào ^^

hình ảnh