Các mẹ ơi ... em sinh đc 1,5 tháng rùi

Em hết sản dịch vào ngày thứ 27 sau khi sinh ... sau đó thì có ra dịch gì đó màu nâu in ít ... Mọi chuyện vẫn bt ...

1 tháng 4 ngày thì em đã qh với ox rùi :Straightf: . Sau đó em vẫn thấy thỉnh thoảng có dịch màu nâu đó

Nhưng cho đến 1 tháng 12 ngày sau khi sinh thì em bắt đầu thấy có máu ... em ko biết đây là hành kinh hay là gì nữa . Em sử dụng băng vs hằng ngày trong vong 5 tiếng thì đầy 1 cái bvs ... chứng tỏ là ko nhìu như kinh nguyệt ... Mà em thấy máu nó khác kinh nguyệt thế nào ý ... em thấy nó cứ kiểu như máu tươi mà mình bị đửt tay rùi chảy máu vậy . mà kinh nguyệt thì nó hay nhớt nhớt còn đây chả nhớt tí gì ... em bị 3 ngày nay rùi . Mà về sức khỏe thì em vẫn thấy bt ko mệt mỏi hay đau nhức ... gì cả

giờ đã tròn 1 tháng 15 ngày rùi ... có ai giống em hoặc hiểu về hiện tượng này ko

à mà lúc 1 tháng 7 ngày em cũng có đi khám phụ khoa ( lúc đó cũng mới chỉ ra dịch màu nâu thôi ) bs bảo ko sao hết ... cho 1 loại thuốc cầm máu uống và thuốc Betadine ... dặn em uống hết 1 tuần nếu vẫn còn dịch nâu thì quay lại nhưng em đã uống hết 1 tuần mà ko như dự đoán của bs là còn dịch hay hết dịch nâu mà lại có hiện tượng này . em có hiện tượng này 2-3 ngày nay rùi . Rất mong nhận đc sự góp ý và lời khuyên của các mẹ ... Mog các mẹ giúp đỡ em với .