Các mẹ thân mến , e là nạn nhân của Apxe , rất bức xúc và đau đớn, nên quyết tâm lên đây kể lể để cho các mẹ tránh không bị như em.

Sau khi sinh được 1 tháng, e cho thằng cu ti, nó háu ăn nên bú em cứ nghiến lợi vào, thế là cái đầu ti của em bị chảy máu. Nó bú dã man thế hả giời. Thế là em cho nhịn 1 bên và chỉ bú bên trái thôi. Nhưng em vẫn lấy dụng cụ hút sữa ra không thì căng tức lắm. Đến khi liền không chảy máu nữa thi e lại cho bu tiêp. Khoảng 1 tuần sau e thấy trong ti có cái cục gi to mà hơi đau. Những ngày sau em sốt 4o độ, người lúc nóng lúc lạnh đắp bao nhiêu chăn, kèm theo đau đầu khủng khiếp. Nhà em sợ quá đưa đến bệnh viện Sanhpon tại đây bác sỹ nói em bị sốt virut, và nói e sang phụ sản khám sau sinh xem có bị sót rau hay nhiễm trùng gì không. E lai sang bệnh viện phụ sản trên đường đê la thành. Sau 1 hồi khám bác sỹ nói không sao cả. E lại sang Xanhpon kham lại bác sỹ cho thuốc. Về nhà uống thuốc 1 tuần liền không giảm, nhà em mời bac sỹ tới nahf khám và truyến nước,. Sau đó không thấy hết sốt e đi khám o bệnh viện C bác sỹ nói em bị APXE. Lúc đó ti em sưng to, đỏ lừ, đau xuyên qua lưng, không đi thẳng được, Ôi sao dài quá nhỉ đang co phim Cô gái xấu xí ty nữa e kể tiêp quá trình chữa trị nhe. AH MOD oi đừng xóa mục của em nhé, bởi vì em nghĩ các mẹ chưa ai chữa và có nhiều cách như e đâu. mở topic này để các mẹ có thêm thông tin, chu trong chuyên mục của mình e không thấy đi sâu vào vấn dề apxe ma chỉ co vấn đề tắc tia sữa thôi.