Thi gian trôi đi tht nhanh mi đó mà đã 13 năm k nim ngày cưới vi biết bao k nim bun vui, bao khó khăn gian kh chúng ta vn nm cht tay nhau tng bước tng bước vượt qua để chung nhau xây đắp hnh phúc gia đình và chăm cho thiên thn đáng yêu khôn ln tng ngày. T ngày ta chung đôi anh cm thy mình đã thay đổi rt nhiu, t mt người ch biết lo cho bn thân, công vic thì nay anh đã biết phân b thi gian hài hòa hơn cho gia đình, biết quan tâm, yêu thương nhiu hơn ti các thành viên trong gia đình, đã biết cho đi s yêu thương để nhn li được nhiu hơn s yêu thương ch không phi ch biết nhn tình yêu như trước.

Tình yêu em dành cho anh và gia đình không gì đo đếm được,nhng lúc khó khăn gian kh nht em đều nm cht tay động viên anh biết nhường nhn để vượt qua tt c. Mười mt năm chưa phi là dài, nhưng anh biết hnh phúc luôn đong đầy trong mt em mc cho khó khăn còn nhiu, em nói ch cn anh và con khe mnh và vui thì dù có khó khăn, gian kh thế nào em cũng có th vượt qua tt c. Là khi anh hay con b bnh, em đã thc trng đêm để canh chng, gic ng ca em chp chn trong quãng ngn.

Cm ơn em người v, người m tt bng, chu đáo, hết lòng vì chng con đã cùng anh sát cánh trên mi no đường, cho anh biết thế nào là hnh phúc, cho anh mt mái m tràn ngp tiếng cười bên nhng thiên thn nh xinh. Anh yêu lm nhng phút giây được đoàn t bên gia đình, đưa m con đi khp mi nơi trên mnh đất hình ch S thân thương ,cùng em nu thưởng thc món ngon, cùng em chăm con và được em nm cht bàn tay mi khi mt mi căng thng, m cho đôi bàn tay lnh ca em but mi khi tri đông v

Nhng khi mt mi cũng như lúc hnh phúc, em hãy da vào vai anh để sng tt hơn, ngh lc hơn-đôi vai anh đủ sc ch che cho em và con đến sut cuc đời. Mong t m ca mình luôn rn vang tiếng cười, m áp.

hình ảnh