Hạnh phúc biết bao khi anh biết được em đã mang trong mình một sinh linh bé bỏng...

Hạnh phúc hơn nữa khi cảm nhận được con bắt đầu cử động ...

...

Hạnh phúc và vui vẻ thật nhưng càng thương anh hơn, khi sức khỏe em vô cùng kém. Ba tháng đầu mang thai em đã không giữ gìn tốt để bị động, em phải về quê nghỉ ngơi, chăm sóc sức khỏe, để anh lại trong thành phố nhộn nhịp này mà không có em... Em thương anh vô cùng vì công việc anh vốn bận rộn, anh còn đang đi học buổi tối nữa..., mỗi bữa ăn của anh không có ai lo...

Sau ba tháng sức khỏe em khá hơn, em lại vào Sài Gòn, tiếp tục công việc và vui vẻ bên anh. Anh thật đáng yêu khi chẳng để em động tay vào việc gì cả, đi chợ, nấu nướng, rửa chén, lau nhà... anh đều làm tất. Hằng ngày, nhìn anh phải loay hoay bao nhiêu là việc không tên em lại cảm động vô cùng...

...

Anh thương và lo cho em, sợ em mệt lại ảnh hưởng đến đứa con đang lớn dần trong bụng em..., em cầu mong sao cho con mình sinh ra thật khỏe mạnh, để không cảm thấy có lỗi với những vất vả mà anh đã trải qua trong suốt thời gian thai kỳ của em.

Em muốn gởi đến anh - chồng hư của em những lời cảm ơn, tình cảm yêu thương nhất!

"Vợ tồ" của anh đây ạ!:LoveStruc: