Tiêu đề ảnh 1 : Cafe sáng trong khu vườn ở cơ quan

Cơ quan mình là Trung tâm Văn hoá Hàn Quốc nằm trong một toà biệt thự cổ xây dựng từ thời Pháp thuộc, bao bọc xung quanh là một khu vườn nhiều cây cổ thụ râm mát ngay giữa lòng Hà Nội, nằm ở 49 phố Nguyễn Du thơm hương hoa sữa. Sáng nào nhân viên chúng mình cũng làm một cốc cafe, ngồi ở bộ bàn ghế gỗ ngay giữa vườn mà sếp mình đã rất ưu ái đặt làm dành cho nhân viên và hội viên. Một khoảnh khắc thư thái trước giờ làm việc thật tuyệt!

Tiêu đề ảnh 2 : Ban công thơ mộng

Lúc mệt mỏi, mình thưởng ra ban công có luỹ tre râm mát để ngắm nhìn ngã tư Bà Triệu lúc nào cũng náo nhiệt xe cộ, khác hẳn với không khí bên trong cơ quan mình.

Tiêu đề ảnh 3 : Tầng thượng gió mát

Tầng thượng ở cơ quan mình là nơi nhân viên và cả hội viên hay chụp những bức ảnh lưu lại khoảnh khắc hay những trang phục trong những ngày đẹp trời ở Hà Nội.

Tiêu đề ảnh 4 : Làm việc thôi!

Công việc của mình là phiên dịch, dịch cabin căng thẳng nhưng bù lại, sau những giây phút bận rộn stress mình lại được thư giãn trong không gian thơ mộng của cơ quan! Đừng quên nở nụ cười bất cứ lúc nào nhé!

Tiêu đề ảnh 5 : Vui bên đồng nghiệp

Cơ quan mình rất thoải mái trong chuyện ăn mặc, chúng mình có thể tự do diện đầm, vest hay cả quần jeans áo phông nữa. Mỗi ngày đến công sở là một ngày vui như thế này!

ID : MẹCún84