Mẹ nào bị viêm xoang cấp tính hay mãn tính thì vào đây hết nhe, em share kinh nghiệm trị dứt điểm chứng này nè. Trước đây cứ trời nóng hay lạnh là em cứ xì xoẹt, đầu thì nhức, mũi thì chảy nước có bữa còn choáng váng nữa. ngặt nỗi Vn bụi dã man quá nên càng lúc em càng nặng hơn, đi làm như đi đày vì cứ ngồi máy lạnh là muốn nằm trùm mền thôi. Lúc đó ai chỉ thuốc gì em cũng thử còn làm luôn mấy kiểu như nhỏ mũi nước gừng tươi với hành khô, hít khói từ búp sen khô... nói chung tá lả cách nhưng chẳng thấy bớt chút nào còn tốn công tốn sức thêm. Bấn quá, chiều đi làm về em ghé phòng khám của cô bs Thủy giám đốc BV tai mũi họng, cô cũng cho toa thuốc tây nhưng có kê thêm thuốc xịt thảo dược phun sương á, xịt vào cảm giác mát thông mũi, giảm ngay chảy nước mũi. Em dùng được vài ngày thấy vụ nhức đầu, dịch mũi giảm hẳn, thiệt tình mừng như bắt được vàng. Mẹ nào tình trạng như em hay viêm mũi các thứ thì thử mua chai thuốc này về xịt vài ngày rồi xem kết quả nhe nhớ vụ ăn uống kiêng khem chút cho có kết quả nhanh, để trị tùm lum tốn kém mà chẳng đâu vô đâu khổ lắm. Ngoài ra ai có cách gì trị bệnh này hiệu quả thì share luôn ra đây giúp mọi người nhe.