Thế là lại hết một năm rồi. Năm cũ bạn gặt hái được thành công gì nào. Riêng mình thì mình không làm được gì nhiều trong năm qua. Do giãn cách xã hội nên cũng không gặp ai, bản thân cũng chẳng để ý chăm chút ngoài hình gì cho lắm. Giật mình nhìn lại, thế là đã hết 1 năm rồi. Thế là, mình có 1 quyết định làm mới bản thân trong năm mới. Trước đây, răng mình bị vàng và xỉn màu lắm. Ngoài ra, còn bị thưa nữa. Chắc do từ lúc nhỏ thấy ông bà xỉa răng bằng tăm, mình bắt chước và hình thành thói quen này. Năm mới đến và mình đã quyết định đi tút lại hàm răng để đón tết. Mình đã đi làm hàm răng sứ và quả là trông răng mình đẹp lên nhiều. Nhưng bác sĩ nha khoa, khuyên sau khi làm răng sứ cần phải vệ sinh răng sạch sẽ để tránh răng bị xỉn màu và tránh các bệnh về răng miệng. Thế là mình quyết định, đầu tư thêm em tăm nước đang hot rần rần của Panasonic nè. Quả là xứng đáng với giá tiền bỏ ra, máy xài êm, cảm giác khoang miệng và răng rất sạch, loại bỏ sạch các thức ăn còn thừa dính trong kẽ răng . Mình rất ưng ý lun. Mình nghĩ các bạn nên đầu tư em này để vệ sinh răng cho sạch và hiệu quả hơn nhé.

See the source image