Em chào các mẹ bỉm sữa! Em có chút vấn đề với sữa cần tham khảo nên chạy lên đây hỏi ạ. Em không hỏi sữa cho bé (vì em còn độc thân mà, hehe) mà cho cả nhà em luôn ợ. Trước em bị tai nạn nên chân bó bột một thời gian, em nằm hơn 1 tháng, đồng nghiệp em đi thăm có cho em lon sữa Regilait Bone Nutrition nói là sữa nổi tiếng của Pháp cho em uống mau lành xương. Đó là loại sữa bột như sữa các bé uống vậy á, em uống thấy oke, đọc thành phần công dụng thì biết là bổ sung canxi, hạn chế tình trạng thoái hóa xương và nguy cơ gãy xương nên em cũng cho mẹ uống "ké" vì mẹ cũng có tuổi. Có 1 hộp 700g nên hết cái vèo, giờ em muốn tìm mua nữa nhưng search thì thấy nhiều loại với nhiều bao bì và nguồn hàng khác nhau, kể cả hàng xách tay không biết đường mà lần, không lẽ đi hỏi chị đồng nghiệp thì kỳ quá, hehe, mắc công lại bị nói "lợi dụng" vì có khi chỉ lại cho không nữa. Cái Regilait này có mẹ nào biết chưa ạ, bữa ra hàng sữa hỏi thì họ có bán luôn, nói là VN nhập khẩu rồi, khỏi xách gì mắc công, mà em không biết hàng xách với VN nhập khác sao, mẹ nào đang dùng ở nhà thì cho em so sánh chất lượng với nhe. Mẹ em uống cũng chịu, thấy khỏe khỏe vì có dinh dưỡng, xương cốt cũng đỡ rệu rã, em thì cũng ngại hàng xách vì nhiều thứ bất cập, Vn có thì "ngon" nên phải xem đúng Regilait không để mẹ con cùng uống luôn. Em hóng tin các mẹ nhé, em cảm ơn nhìu nhìu...