Mình cũng thường hay nói với bạn một điều là chúng ta nên hãy hãy cho mình những cái thói quen và học thêm nhiều kiến thức để có thể tăng cường sức khỏe tăng cường hệ miễn dịch hơn nếu chấm thường chúng ta hãy nghĩ đến chuyện phòng bệnh hơn là chữa bệnh Mọi người đó chấm để để không bị những cái bệnh bệnh tật có thể ghé thăm đến mình thì mình nghĩ là các bạn hãy tạo cho mình những cái thói quen và duy trì những thói quen tích cực sau để có nó giúp cho bạn có một lối sống phòng chống ảnh bệnh tật chủ động nhiều hơn nữa chấm Bởi vì tất cả sức khỏe của chúng ta luôn luôn được đạt đến điểm tốt khi mà bạn xây dựng một lối sống lành mạnh và viết chăm sóc cho cơ thể của mình. Vào buổi sáng thì các bạn hãy tặng cho mình và kiên trì thói quen uống nước ấm vào buổi sáng. Thực sự là một cốc nước uống bạn nghĩ là nó chỉ đơn giản bình thường là một cốc nước mà bạn phải uống đủ trong ngày mà thôi nhưng thật sự nếu như mà thường xuyên uống một cốc nước ấm sau khi mà bạn tỉnh giấc và dậy sớm thì đó lại chính là rất nhiều lợi cho sức khỏe của bạn nói chấm nó cải thiện được quá trình trao đổi chất có thể giúp cho bạn giảm cân lửa ra và giảm đi nhiễm trùng đường tiết niệu và phòng được bệnh là nhức đầu hoặc là là giúp cho bạn có thể điều hòa được nhịp tim của mình tốt hơn. Và điều thứ hai mà các bạn không nên bỏ qua mà phải phải kiên trì và học học và làm được điều này đó chính là nên dành thời gian thức dậy sớm để chuẩn bị buổi sáng và Thật sự mà nói là bữa sáng là một bữa rất là quan trọng để có thể giúp cho bạn có sức khỏe hơn và đường tiêu hóa của mình. Nếu như mà mà không làm điều này thì nó sẽ ảnh hưởng đến đến bệnh về đường tiêu hóa rất là nhiều nhưng mà đã bị bệnh thì chữa rất là mệt mỏi luôn nhất trong việc ăn uống. Và cái thời điểm mà để bạn có thể tâm sáng đẹp nhất chính là từ 6 sáng đến 9 sáng. Và nên hãy chọn những đồ ăn dễ tiêu và đầy đủ dưỡng chất chứ đừng có nên ăn những đồ dầu mỡ hay là đồ cây vào buổi sáng sớm bạn nhé