các mẹ ơi sao em lo quá.bé trong bụng em 25 tuan rồi mà lại đap ít.lúc trước bé đạp rất nhiều.chuyện là vầy.cách đây 1 tuần.em có đi siu âm và biết được bé bị dị tật tay.4 ngày liên tục đó em cứ phải chạy hết chỗ này đến chỗ nọ khám.3 ngày liên tục mà họ bắt em siu âm 4D tới 4 lần.roi sau ngày hôm đó về đến giờ bé nhà em ít đạp thấy rõ.em lo lắm.vì trước khi đi khám bé đạp vẫn rất nhìu.nhìu đêm bé đạp em ngũ ko được luôn đấy.hoặc đang ngũ mà phải giật mình vì cú đạp liên hồi của bé.ko những vậy ban ngày nhìu lúc bé vẫn đạp.túm lại bé đạp rất nhìu.nhưng sau ngày đi khám về đến giờ thì bé dường như it đạp thấy hẳn.cả ngày trời em chỉ cảm giác được bé di chuyển trong bung em được vài lần(khoảng 5 hay 6 lần gì thôi)cũng ko duoc mạnh như trước.em đã đấu tranh với mọi người đễ giữ em bé của em lại.vì em tin cháu chỉ bỉ dị tật tay thôi em sẽ can thiệp đuơc nhưng bay7 giờ lại xuất hiện thêm chuyện bé ít đạp.ko biết bé có ảnh hưởng gì ko nữa đây.co chi nào bi giống em ko.em bé đang đạp nhìu bỗng nhiên ít đạp lại mấy ngày nay ko? giúp em với