Chào tất cả các mẹ, lâu lắm rùi mình không vào diễn đàn, hôm nay vô tình vợ mình vào thế là mình nhìn thấy ( Nói nhỏ là lần trước lập topic thì bị admin .....quăng cột điện vì trùng đề tài với Hoale:Laughing: )thấy Hoale nghỉ mất rùi, đâm ra không có ai tư vấn cho các mẹ cả, thể nên mình quyết định liều mình phen nữa.... Hy vọng là mọi người ủng hộ mình không thì lại bị admin....thì nản lắm ! Ai ủng hộ mình thì cho mình 1 vote:Silly:

Mình là Bs siêu âm, mới 29 mùa xuân nên còn hơi ....teen 1 tý :Silly:, tên là Sơn, nói chuyện thích đùa 1 chút cho vui, chứ cứ trả lời như 1 cái máy thì bùn lắm:Sad:. Xưng hô thì tùy theo tuổi của các mẹ gọi cho thuận tiện:Clown:, ví dụ ít hơn thì gọi bằng ....anh, nhiều hơn thì gọi bằng .......em, đừng gọi là chị là đc:Laughing:

Chuyên môn của mình là siêu âm nên mình có thể tư vấn cho mọi người về siêu âm, còn các vấn đề khác thì tùy theo khả năng mình sẽ tư vấn, còn nếu không biết thì mọi người ...chịu khó hỏi nơi khác vậy:Silly:. Do ban ngày mình phải đi làm nên buổi tối mới có thể trả lời cho các mẹ đc

P/s gửi admin : nếu topic của mình đc phép hoạt động thì nhờ admin có lời nhắn cho mình yên tâm, còn nếu vì spam thì có thể close giúp mình! Thanks cả nhà, chúc tất cả mẹ con các mẹ đều khỏe....như voi :Laughing: .Nhỡ chẳng may phải ra đi:Sad: nhờ mọi người vứt cho bông hoa gọi là an ủi:Laughing: