Em đang rất hoang mang , ko biết có làm sao không nữa ?

Ngày kinh cuối cùng là khoảng ngảy 7hay tháng 6 , 2007 . Tuy nhiên , chu kỳ kinh em không đều , từ 35 -40 ngày.

Ngày 21/07/07 , em thu Quickstick nhung chi duoc 1 vạch thoi. Em thấy trễ kinh và rất khó chịu trong người nên đi khám và SA ở ĐHYD , kết quả là chưa có thai , đến ngày 29/07/07 em thử Quickstick thấy lên 2 vạch , 1 tuần sau ngày 04/08/07 em tiếp tục đi khám và SA tại DHYD , SA thấy túi phôi 4mm trong tử cung , bác sỹ cho về, hẹn 2 tuần tái khám .

Ngày 18/08/07 em tái khám và SA , thấy kích thước túi thai : 20 x 11 mm - chưa có yoilksac và phôi . Bác sỹ khám cầm kết quả siêu âm nói : em 90% thai bị hư rồi , cho về , 1 tuần sau tái khám và sẽ cho hút ra nếu vẫn chưa có phôi và tim thai .Em buồn lắm , vì cơ thể em rất bình thường, ko đau bụng hay ra máu gì cả , khóc cả ngày ở nhà luôn .

Hôm qua ngày 22/08/07 em đi khám và siêu âm lại chỗ bác sỹ Vũ Hải, thấy kích thước 21 mm , kết luân thai # 6 tuần , chưa thấy phôi thai , hẹn tuần sau tái khám .

Hiện tại em rất hoang mang và lo lắng , em không đau bụng hay ra máu bất thường trong thời gian này . Mấy chị giúp em xem có ai thai 6 tuần mà kích thước 21 mm mà vẫn chưa thấy phôi và tim thai chưa , em lo quá , bình thường kích thước đó là đã có phôi thai rồi chứ? Liệu em sẽ có một em bé khỏe mạnh như mấy chị không, giờ đang đợi ngày SA khám lại , nhưng thực lòng em ko an tâm chút nào, các chị có ai từng như em ko ?