Sau một thời gian tổ chức các lớp học tiền sản miễn phí và nhận được nhiều lời góp ý của các thành viên WTT,hiện nay bên em lại tổ chức thêm các lớp học tiền sản miễn phí theo kế hoạch của năm 2012.Hôm nay em xin phép chính thức thông báo lịch học mới đến các mẹ tại TPHCM.

Trước hết cho em xin phép cảm ơn chị saurieng2010 đã giúp em biết đến diễn đàn này,nhờ đó bây giờ em mới làm được cầu nối để các mẹ đến với các lớp học tiền sản miễn phí,qua đó sẽ có được những thông tin bổ ích cho quá trình mang thai.@};-Sau đây em xin đưa ra nội dung lớp học:

1.Lớp học hoàn toàn miễn phí.

2.Địa điểm:Các lớp học được tổ chức tại khoa Phụ sản - BV Đại Học Y Dược TPHCM(cơ sở 4)

3.Nội dung:

-Bác sĩ sẽ tư vấn,hướng dẫn về dinh dưỡng và cách tập thở khi sinh.

-Nữ hộ sinh hướng dẫn cách tắm cho bé.

4.Thời gian:Lúc 8g sáng thứ bảy tuần thứ 3 hàng tháng:

gồm các ngày 19/5;23/6;21/7;
18/8
;22/9;20/10.(hiện nay chỉ nhận đăng ký lịch từ tháng 5-đến tháng 7,lịch sau đó sẽ thông báo sau trên diễn đàn).Các mẹ chỉ cần đăng ký 1 trong các buổi học là có đủ thông tin cần thiết rồi ạ.

Để đăng ký tham gia lớp học mời các mẹ gọi điện đến các số máy sau để được ghi danh:1900.5757.97 hoặc o9o9.484.951.

Các mẹ cũng có thể để lại thông tin trên diễn đàn để em đăng ký luôn.Thông tin gồm:Họ tên,số điện thoại liên lạc,ngày đăng ký học.

Lưu ý:Lớp học này khuyến khích các ông bố cùng tham gia các mẹ nhé,vì vậy các mẹ cứ rủ theo ông xã hoặc người sau này sẽ trực tiếp giúp các mẹ chăm sóc em bé(chẳng hạn bà nội,bà ngoại...) đi tham gia cùng cho vui.

Hy vọng lần này lớp học bên em sẽ có nhiều mẹ tham gia hơn nữa.Mong các mẹ bớt chút thời gian để tham gia khóa học bổ ích này ạ.Cảm ơn các mẹ đã đọc tin.