Hôm nay mát trời, ngày đẹp, lại vừa đúng lúc biệt thự cũ hết đất, mời các mẹ dọn sang nhà mới, mình "à ơi" tiếp!

Biệt thự cũ vừa rồi đánh dấu rất nhiều mốc cán đích của các mẹ, các mẹ mem cũ về đích rồi, nhà mình thiếu người buôn chuyện hơn hồi trước, nhưng lại được đón các mẹ mem mới. Mong các mem mới tích cực đóng góp cho sự nghiệp xây dựng biệt thự nhà mình thêm cao và thêm rôm rả. Các mem cũ cũng phải gương mẫu tích cực vào buôn nữa nhé, ko lười đâu đấy! ;) Biết là bầu càng ngày càng to, các mẹ càng ì ạch, đau mỏi, thương lắm í, nhưng dù vậy cũng nên vào đây mà... than thở nhé! :D Ko than thì... ai biết mà thương, cả nhà nhể? :)) he he...

Chúc các đầu tàu nhà mình đủ ngày đủ tháng là mẹ tròn con vuông, tốc chiến tốc thắng, sớm báo tin vui để cả nhà còn ủn mông, cổ vũ, ăn mừng nữa nhé!

Chúc tất cả các mẹ nhà mình đều khỏe mạnh như voi, ăn ngủ như tằm, buôn chuyện như khướu :D Chúc các con đều đủ hoặc vượt chuẩn, ngoan ngoãn, ko dọa dẫm các mẹ nhé!

Chúc các mẹ đã về đích rồi ăn ngon, ngủ khỏe, bé ngoan ko quấy, sớm lấy lại dáng ngọc nữa nhé! ;) Và đặc biệt là nhớ vào nhà mình để truyền đạt kinh nghiệm lại cho "hậu bối" với!!!

Đây là "album" nhà cũ của bọn mình này! Ai "hoài niệm" j thì cứ giở ra xem lại nha! ;)

http://www.webtretho.com/forum/f92/song-thai-song-sinh-chia-se-kinh-nghiem-va-nhung-dieu-can-chu-y-tang-7-a-895724/

Yêu nhà mình lắm! :x Nhờ có nhà mình mà những bỡ ngỡ, thắc mắc của các mẹ song thai có chỗ được giãi bày, tâm sự, giải đáp, học hỏi... Chứ ko biết tìm đâu ra tư liệu nào hữu ích hơn cho trường hợp song thai bọn mình bây giờ nhỉ... ;)