Chào các mẹ!

Mình muốn hỏi các mẹ về vấn đề sinh con, hiện tại mình đang có thai đc gần 3 tháng và từ tuần thai thứ 5 mình đã đăng ký khám VIP ở bệnh viện phụ sản Mekong. Theo mình thấy thì khám VIP ở đây rất nhanh, không phải chờ đợi và hầu như toàn là bác sỹ giỏi hết vì mình đang tham khảo để sinh ở Mekong sau này, vô khám mấy lần ( vì m bị động thai ) m có khám bác sỹ Nguyệt VIP 2 và bác sỹ Phượng. Thấy các bác rất nhẹ nhàng, nhiệt tình....tuy nhiên m muốn xin ý kiến các mẹ xem là giữa sinh ở bệnh viện HP Bình Dương và Mekong thì các mẹ đã sinh ở hai nơi này cho m xin ít comment với đc ko ạ? Tập 1 mình về quê sinh nên rất khổ sở, cho nên giờ mình muốn sinh chỗ nào dịch vụ tốt, chi phí sinh dự tính 40-45tr là ok. Hiện tại mình khám vip ở Mekong, mỗi lần khám 500k, siêu âm 250k (2D), thuốc thang các thứ thì cũng nằm vô khoảng 1tr 1 lần. Mẹ nào đã từng sinh dịch vụ ở mekong và sinh ở hạnh phúc nhờ cho mình ít ý kiến về chọn bác sỹ nào giỏi, nhiệt tình và nhất là ko nặng lời, vì m nhát lắm. Cảm ơn các mẹ rất nhiều