Các mẹ thông thái ơi, giúp mình với. Mình hiện đang có thai bé thứ 2, được 12 tuần rồi, bé thứ nhất là gái nên mình thực sự rất mong đứa thứ hai sẽ là hoàng tử, bởi mình chịu áp lực rất nặng nề từ gia đình chồng. Mẹ chồng thì lúc nào cũng thích cháu trai, chồng thì ko thể hiện rõ ra nhưng cũng thích con trai lắm. Mang thai bé này, mình thấy có rất nhiều triệu chứng khác bé thứ nhất, lại đi xem bói nữa, thầy bảo tuổi 2 vợ chồng minh nhất định sẽ có con trai, mình lại càng hy vọng, hồi đi siêu âm 10 tuần, bác sĩ cũng bảo có thể mình sẽ có con trai, nói chung rất nhiều yếu tố làm mình hy vọng. thế mà hnay đi siêu âm 4D ở tuần 12 về, bsĩ bảo là công chúa, hichic. Mình shock quá, về ko dám nói với ai cả, vì sợ mọi người biết lại buồn, nhưng vì mình đã quá hy vọng nên giờ cảm giác thật khó tả lắm, cứ thấy buồn nhiều mặc dù trai hay gái cũng đều là con mình, và mình cần phải yêu thương tất cả. Liệu có khi nào siêu am 4D ở tuần 12 mà nhầm được không hả các mẹ? Hãy cho mình lời khuyên hữu ích với, mình đang rất chơi vơi, hichic.