Chả là anh Chuối nhà em từ lúc đẻ đã ăn lắm ị nhiều, mà lâu lâu còn có một trận phải gọi là "sức công phá" như đại bác. Đi phát nào tràn bỉm phát ấy, tràn ra cả bẹn và tràn luôn ra cả lưng, chưa kể còn dây lên cả quần cả áo. Câu chuyện của anh Chuối chưa dừng lại ở đấy. Ị lắm, shit dính vào mông nên làn da nhạy cảm siêu cấp của anh cứ ửng đỏ lên và thoang thoảng mùi hương "đặc trưng" vương vấn. Cũng vì thế mà ông chồng em cứ hay "gào rú" lên là bảo dùng bỉm để không phải giặt tay, ai ngờ con toàn ị tràn bỉm, kết quả ông í lại phải hì hụi với mấy cái quần đầy shit.

Em nằm vùng mấy group ngó nghiêng cao kiến từ các mẹ, đổi mấy loại chán chê mới chọn được tã Moony Natural. Mặt bông cotton hữu cơ quả là có mềm mịn hơn thật, em sờ còn thấy sướng tay. Bảo sao da ông Chuối siêu nhạy cảm mà cũng "chim ưng". Tã còn có một phần phía sau, thiết kế nhìn đặc biệt hơn hẳn giống chiếc túi nhỏ để thấm phân lỏng, bớt hẳn vụ tràn với shit dính lên da. Nhẹ nhõm hẳn cái khoản lo da con bị đỏ ửng mỗi lần ị nhiều đấy ạ. Moony Natural thấm hút hơi bị oke lah, dùng vào mùa đông rất phù hợp nhé các mom. Nhà em mặc 2 lớp quần cho con xong đóng thêm tã cũng không lo bị hầm bí nữa. Anh Chuối ngủ xuyên đêm 12 tiếng, tè thoải mái vẫn không cần thay giữa đêm. Nhìn cái tã bé tí thế mà lắm vấn đề đau đầu phết. Các mom có gặp sự cố nào giống nhà em không? Chia sẻ cùng cho em bớt cô đơn nha hình ảnh

Tks.