Chào mọi người,

Em đang ở tuần thứ 15. Tuần thứ 13, chiều hôm đó em thấy có một vệt màu nâu nhẹ BVS hàng ngày (vì em có sd BVS hằng ngày). Qua sáng hôm sau thì tự nhiên ra máu. Ra rất nhiều giống như kỳ kinh vậy. Trong vòng 45 phút thì hết, nhưng lại ra dịch có màu đen, dịch màu đen ra khoảng 2 ngày thì ra dịch màu nâu. Tính đến nay đã hơn 2 tuần. Dịch ra không nhiều, chỉ ra ít thôi nhưng ngày nào cũng ra dịch như thế. Dịch màu nâu lỏng, giống như có chất bột vậy.

Khi bị ra máu em đến ngay bệnh viện và BS cho siêu âm, sau khi siêu âm bs bảo bình thường, em bé phát triển tốt, bs khám sản bảo có dấu hiệu động thai nhẹ, cho thuốc uống và dặn nghỉ ngơi. Một tuần sau, em đi khám lại vì thấy vẫn ra dịch màu nâu, bs lại cho siêu âm và bảo em bé vẫn phát triển tốt. Bs bảo là không sao, dặn không được gần ox, không làm việc nặng. Em có hỏi tại sao lại như thế thì bs bảo là không có vấn đề gì đâu. Và hẹn 3 tuần nữa quay lại để kiểm tra dị tật cho bé.

Từ hôm đi khám lại đến nay đã hơn một tuần nhưng em vẫn bị ra dịch màu nâu. Vì thế em rất lo, không biết có ai giống như em không?

Em cần sự tư vấn từ mọi người trong diễn đàn, có trường hợp nào như thế không ạ? :RollingEy::RollingEy::RollingEy::RollingEy::RollingEy: