Chào Các mẹ,mình hiệ h đang nuôi con gần 8 tháng tuổi,muốn tấm sự với các mẹ,mình đang rất bế tắt trong việc nuôi con .hic hic

Thật ra lúc bik tin có thai vc mình rất vui,tháng nào cũng chỉ mong hết ngày đi khám thai,dc nhìn con yêu đạp đạp vẫy vẫy rất là hạnh phúc,khi có thai mình lo lắng đủ điều,lo con bị dị tật,lo con nhẹ cân,lo sinh non.....hằng ngày đều đọc báo cập nhật thông tin việc ăn uống sao cho con khỏe cho con thông minh....lúc đó mình đang rất hp chưa thể tưởng tượng ra khi sinh con nó ntn?,ròi tới ngày mình sắp sinh.tâm trạng lo lắng ko bbik khi sinh có đau ko? mình có vượt qua nỗi ko? ròi cuối cùng mình cũng vượt cạn thành công như bao ng phụ nữ khác,khi sinh xong là cuộc đời mình lật sang trang mới.

Từ viện về,con rất ngoan.bú ròi ngủ,ị ròi bú ngủ..cứ tưởng như rất nhẹ nhàng nhưng hỡi ôi,sang tuần thứ 3,tối nào con cũng khóc ngặt nghẽo từ 6h tối đến 10h ,mẹ thì đã đau vết thương lại phải ẵm bồng con đi lên đi xuống dỗ dành,mắt thì cứ nhắm mà miệng thì cứ la,khóc to đến nỗi cả xóm cứ tưởng con bị gì,kêu mẹ chở con đi viện,đi viện ngta siêu âm bụng,thử máu nước tiểu đủ thứ cuối cùng kết luận con chả bị gì???:o:o,ròi lại đi về,cứ tối đến là khóc như cái đồng hồ báo thức,mẹ rất mệt mỏi,cả nhà đều stress nặng,mẹ thì chỉ muốn tự tử cho chết đi cho ròi,chán như con gián...mẹ làm đủ cách đốt phong long,đi chùa....vẫn ko ăn thua? cho đến bây h gần 8 tháng ròi mà cứ sắp ngủ là con khóc 1 hồi lâu mới chịu ngủ? bất kể sáng hay tối.thật là chán nản,con khó đến nổi ko ai giử dc con ngoài mẹ và bà ngoại,chỉ có ba là đi làm nuôi 2 mẹ con.1 tháng tiền sữa tiền tả ...của con đả ngốn hết 4 tr,chi tiêu trong nhà túng thiếu khiến ba mẹ lúc nào cũng cải nhau,căn thẳng mệt mỏi,mẹ phải làm sao đây????